UtabiriBet

CFR Cluj vs Voluntari 27.07.2026 5:0: matokeo na takwimu

⚽ Romania Liga I · Romania · 27 Julai 2026
CFR Cluj nemboCFR Cluj
5:0
Kipindi cha 1: 3:0
27.07.2026 18:30
Voluntari nemboVoluntari

Matukio ya mechi

Viktor Gyorgy Kun🟨
2′
12′
🟥Mihai Roman
Andrei Kordea1:0⚽
26′
Stefan Drazic2:0⚽
39′
Stefan Drazic3:0⚽
43′
Andrei Kordea4:0⚽
49′
Kamora5:0⚽
86′

Takwimu za mechi: CFR Cluj vs Voluntari

CFR ClujVoluntari
70Umiliki wa mpira, %30
21Mipira iliyopigwa9
10Mipira kwenye lango1
10Kona0
14Makosa8
0Nje ya mchezo3
1Kadi za njano0
0Kadi nyekundu1
140Mashambulizi46
83Mashambulizi hatari26

💡 Mapitio ya mechi CFR Cluj vs Voluntari

Mwandishi: Amani Swai — Mtaalamu wa soka anayebobea katika Ligi za Amerika Kaskazini na Romania

Mechi ya mzunguko wa pili wa Ligi Kuu ya Romania inawakuta wenyeji waliokumbwa na mgogoro wa michezo kutokana na kushiriki mashindano mawili, na wageni walio katika kasi nzuri. Uchovu na ratiba nzito ya "Cluj" inakwenda sambamba na hali mbaya ya hewa na ufanisi mzuri wa mpinzani. Je, wenyeji wataweza kupata nguvu na kuvunja upinzani wa timu iliyochochewa?

## Uchambuzi wa Mbinu za Timu

🟤 CFR Cluj

Timu kutoka Cluj-Napoca inakabiliwa na mgogoro dhahiri na ukame wa michezo. Mwisho wa msimu uliopita katika Ligi 1 ulikuwa hafifu sana: mfululizo wa sare tatu bila kufungana - dhidi ya "Universitatea Craiova" (0:0), "Dinamo Bucharest" (0:0) na "Arges" (1:1). Mpango wa mazoezi ya majira ya joto ulionyesha matatizo makubwa katika kuunda mashambulizi na ulinzi. "Cluj" waliweza kushinda "Neftchi Baku" (2:1) na "Karpaty Lviv" (1:0), lakini walisare na "Olimpija Ljubljana" (1:1) na "Noa" ya Armenia (1:1), na pia walishindwa bila kutarajiwa na klabu ya kawaida "Gloria Bistrita" kwa mabao 0:2. Kuanza rasmi kwa msimu wa 2026/27 kumezidisha hali: katika mzunguko wa kwanza wa Superliga, timu ilipoteza kwa "Otelul" (1:2), na katika kufuzu kwa Ligi ya Conference hawakuweza kumshinda "Alashkert" wa Armenia (1:1). Takwimu za jumla za mechi 10 za mwisho zinaonyesha kushuka kwa utaratibu: ushindi 2 tu, sare 6 na hasara 2. Wastani wa mabao ni 0.8 yaliyofungwa kwa mchezo na 0.9 yaliyofungwa. Sababu ya ziada dhidi ya wenyeji ni ratiba nzito ya mechi za Ulaya na hali ya hewa ya mawingu na mvua na radi (+24°C), ambayo inapunguza faida ya ubora kwenye uwanja mgumu wa "Constantin Radulescu".

🔵 FC Voluntari

Wageni wanakuja kwenye pambano wakiwa katika hali nzuri ya kimwili na kisaikolojia. Mwisho wa msimu uliopita ulikuwa wa kupigania nafasi katika mechi za mchujo kwa haki ya kucheza kwenye ligi kuu: baada ya kushindwa na "Corvinul" (0:2), timu iliwashinda mfululizo "Sepsi" (2:0), "Steaua Bucharest" (4:2) na katika pambano la mechi mbili ikamshinda "Hermannstadt" (2:3 ugenini na ushindi wa kishindo 3:0 nyumbani). Mechi za kirafiki za majira ya joto zilithibitisha uwezo mkubwa wa mashambulizi wa timu: ushindi wa kishindo dhidi ya "Nafta" (3:0), ushindi dhidi ya "Tiszakecske" (3:2), kikwazo kimoja tu dhidi ya "Varazdin" ya Kroatia (1:2) na ushindi wa kishindo dhidi ya "Farul Constanta" (3:0). Katika mzunguko wa kwanza wa msimu mpya wa Superliga, "Voluntari" walipata sare yenye mabao mengi na "Botosani" (2:2). Takwimu za mechi 10 za mwisho zinavutia: ushindi 6, sare 1 na hasara 3. Mashambulizi ya timu yanafanya kazi vizuri sana, yakifunga wastani wa mabao 2.3 kwa mchezo (23 mabao katika mechi 10), huku yakifungwa 1.3 (13 mabao).

## Vikosi Vinavyotarajiwa

CFR Cluj: (Hakuna maelezo mahususi ya kikosi cha kuanzia kwenye chanzo, lakini mabadiliko yanatarajiwa kutokana na ratiba)

  • Kipa: (Hakujulikana)
  • Mabadiliko makubwa yanatarajiwa kutokana na mzigo wa mechi za Ulaya na nyongeza mpya kama Costa, Barbosa, Sarlija na Moreira.

FC Voluntari: (Hakuna maelezo mahususi ya kikosi cha kuanzia kwenye chanzo)

  • Nyongeza muhimu za majira ya joto: Kiki, Dumbrăvanu, Haruţ, Mamić na Gindoveanu.
  • Waliosajiliwa kwa ajili ya kurudi kwenye ligi kuu.

## Mwamuzi

(Hakuna maelezo kuhusu mwamuzi kwenye chanzo)

## Utabiri na Dau

☑️ Utabiri wa Mechi: CFR Cluj – FC Voluntari: FC Voluntari Hatashindwa (Odd 2.12)

Utabiri Mkuu: Kwa kuzingatia hali ya sasa ya mchezo ya timu na takwimu za hivi karibuni, ushindi wa moja kwa moja wa wenyeji kwa odd 1.67 unaonekana kuwa hatarishi bila sababu. "CFR Cluj" wamepata ushindi 2 tu katika mechi 10 za mwisho rasmi, huku 60% ya mechi zikiisha kwa sare, wakati "Voluntari" wameshinda 60% ya mechi zao na wanaonyesha ufanisi mkubwa. Kwa kuzingatia uchovu wa "Cluj" kutokana na mechi za Ulaya na uwanja mgumu wenye mvua, wageni wana uwezo wa kutoa upinzani mkubwa na kupata pointi. Tunachagua matokeo: "FC Voluntari" hatashindwa kwa odd 2.12. Tunakadiria uwezekano wa matokeo haya kuwa 63% (kila kitu kilicho juu ya 1.65 kinaweza kuchezwa).

Utabiri wa Jumla ya Mabao: Wenyeji katika kipindi hiki wanafunga mabao machache sana (wastani wa 0.8 kwa mchezo) na wanajitahidi kujenga mtindo wa ulinzi wa kisayansi ili kuokoa nguvu kwa ajili ya mashindano mawili. Hali mbaya ya hewa kwenye uwanja wa "Constantin Radulescu" itazidisha ugumu wa kuunda mashambulizi kwa timu zote mbili. Tunachagua matokeo: Jumla ya mabao chini ya (2.5) kwa odd 1.75. Tunakadiria uwezekano wa matokeo haya kuwa 63% (kila kitu kilicho juu ya 1.65 kinaweza kuchezwa).

AS
Amani Swai
Mtaalamu wa soka anayebobea katika Ligi za Amerika Kaskazini na Romania

Amani Swai ni mtaalamu wa soka aliyejikita katika kuchambua ligi za Amerika Kaskazini na Romania. Ana uzoefu wa miaka mingi katika kufuatilia mwelekeo wa timu na wachezaji. Katika uchambuzi wake, huzingatia fomu ya sasa, mabadiliko ya kikosi, na takwimu za mashambulizi na ulinzi. Pia, huchambua maamuzi ya makocha na athari za ratiba kwenye utendaji. Mbinu yake ya utabiri inategemea uchambuzi wa takwimu na mwenendo wa kihistoria, akilenga kutoa tathmini sahihi. Hakuna matumizi ya bahati au hisia katika utabiri wake, bali ni uchambuzi wa kitaalamu.

Makala zote za mwandishi →

Utabiri wa wahariri ni kwa madhumuni ya taarifa pekee na haupaswi kuchukuliwa kama ushauri wa moja kwa moja wa kuweka dau. Kila mtumiaji anapaswa kufanya uchambuzi wake mwenyewe kabla ya kuamua kuweka dau.

Odds za mechi CFR Cluj vs Voluntari

Matokeo (1X2)

X3.7811.6625

Nafasi mbili

1X1.15X22.16121.25

Timu zote kufunga

Hapana1.83Ndio1.85

Zaidi ya

11.0321.4232.545.150.51.011.51.262.51.893.53.14.55.8

Chini ya

17.722.5631.4441.10.58.81.53.222.51.863.51.284.51.08

Handicap 1

01.2311-12.17-24.6-1.52.74-2.55.35

Handicap 2

03.4511.6421.13-19.41.51.362.51.09

Matokeo kamili

0:08.70:112.750:2281:06.21:16.651:215.51:3482:07.52:17.82:216.253:012.53:113.753:2284:0274:130

Utabiri wa CFR Cluj vs Voluntari

SM Said Mgeni Timu zote kufunga — Ndioodds 1.85 Imepoteza

Nina hakika kabisa kwamba Voluntari daima hutoa vita kali kwa CFR. Wanaruhusu mabao mengi, lakini pia wanafunga wenyewe kwa ujasiri. Hii ndiyo asili ya mchezo wao: wanaweza kufungwa mara nyingi, lakini daima wanapata nafasi ya kujibu.

BS Bakari Swai Handicap 2 (1)odds 1.64 Imepoteza

Ninaingia kwenye mechi ya Ligi ya Romania kati ya CFR Cluj na FC Voluntari. Ninaweka dau la Voluntari kwa faida ya +1. Sababu zangu ni wazi. CFR Cluj ina mechi muhimu ya Ligi ya Conference baada ya siku chache, na hii inamaanisha kuwa itaweka mkazo wake kwenye mechi hiyo ya Ulaya, siyo mechi hii ya ligi. Ratiba yao ni ngumu, na wamechoka baada ya mechi nyingi na safari. Voluntari, kwa upande mwingine, ni timu iliyopanda daraja na ina mwendo mzuri. Kwa hiyo, ninaamini Voluntari itaweza kuepuka kushindwa kwa tofauti kubwa, na pengine kupata pointi. Katika hali mbaya zaidi, nitapata faida ya kurudishiwa pesa.

DK Deo Kessy Timu 1 chini 1.5odds 1.93 Imepoteza

Nina hakika kabisa kwamba Cluj haitafunga zaidi ya mabao 1.5 katika mechi hii. Uchambuzi wangu unaonyesha wazi kuwa timu hiyo ina udhaifu mkubwa katika safu ya mashambulizi, na hivyo haitaweza kufikia idadi hiyo ya mabao.

ES Erasto Sykes Handicap 2 (0)odds 3.45 Imepoteza

Nina hakika kabisa kwamba Voluntari hawatapoteza mechi hii. Uchambuzi wangu unaonyesha wana nguvu za kutosha na uwezo wa kushindana kwa usawa, kwa hiyo nadhani wanaweza kufikia angalau sare au ushindi. Huu ni utabiri wangu wa kujiamini.

JK John Kikwete Handicap 2 (1.5)odds 1.36 Imepoteza

Nina hakika kabisa kwamba hatari bila uchambuzi ni kosa kubwa. Kufanya maamuzi ya hatari bila data na uchambuzi sahihi kunasababisha hasara isiyotabirika, na hakuna faida inayoweza kuthibitishwa bila mwongozo wa uchambuzi. Ninaamini kuwa hatari bila uchambuzi ni hatari isiyo na tija — huo ndio ukweli wangu.

GB Gilbert Bakari Matokeo: Xodds 3.78 Imepoteza

Ninaweka dau la sare kwa sababu ni dau lenye faida zaidi kwa uwezekano huu.

RT Ramadhani Temba Matokeo: 1odds 1.66 Imeshinda

Nina hakika kabisa kwamba timu ya kwanza itashinda ushindi uliostahili katika pambano hili. Uchezaji wao na mbinu zao zinaonyesha ubora wa juu, na ninaamini wataionyesha nguvu zao kikamilifu. Hii si bahati tu, bali matokeo ya kazi ngumu na maandalizi mazuri.

MM Method Maro Matokeo: Xodds 3.78 Imepoteza

Nina hakika kabisa kuwa mechi hii itaisha kwa sare. Timu zote mbili zina nguvu sawa na historia yao ya hivi karibuni inaonyesha usawa mkubwa, huku kila upande ukiwa na ulinzi thabiti na mashambulizi dhaifu. Hili ni dau la uhakika kwa sababu hakuna timu inayoonekana kuwa na uwezo wa kushinda.

MN Method Ndosi Matokeo: 1odds 1.66 Imeshinda

Mimi ni mtabiri wa kuaminika, na nina hakika kabisa kwamba katika mechi hii ya Ligi 1 ya Romania kati ya CFR Cluj na Voluntari, timu ya nyumbani itashinda. Tofauti ya daraja kati ya timu hizi mbili ni kubwa mno, na hii inanifanya nisiwe na shaka yoyote kuhusu matokeo. Ubora wa wachezaji wa CFR Cluj, pamoja na uzoefu wao wa kiwango cha juu, unahakikisha ushindi wao. Hakuna njia nyingine isipokuwa ushindi wa wazi na wa hakika kwa timu hii.

BM Baraka Mrema Matokeo: 1odds 1.66 Imeshinda

Nina hakika timu ya nyumbani itashinda. Wamekuwa na nguvu za kushangaza nyumbani msimu huu, wakiwa na rekodi imara ya ushindi. Wachezaji wao wako katika hali nzuri na wana mbinu thabiti za kushambulia, ambazo hazitawashindwa wageni hao. Mazingira ya uwanja yatawapa nguvu zaidi, na ninatarajia ushindi wao kwa urahisi.

FM Fadhili Mnyika Handicap 1 (-2)odds 4.60 Imeshinda

Ninaweka dau kwa ushindi wa CFR Cluj kwa tofauti ya angalau mabao mawili. Ninaamini kabisa timu yao itaonyesha ubora wao na kushinda kwa urahisi dhidi ya Voluntari, hata kwa kuzingatia nguvu zao za nyumbani na udhaifu wa mpinzani. Hili ni dau la kujiamini na linalofaa.

GM Gaudence Mushi Timu 2 zaidi 2.5odds 9.60 Imepoteza

Nina hakika kabisa kwamba dau la jumla ya mabao (total) litashindwa kufikia matarajio ya wengi. Kwa uchambuzi wangu wa kina na uelewa wa mwelekeo wa mechi, ninaona wazi kuwa idadi ya mabao itakuwa chini ya alama muhimu. Hili si nadhani tu, bali ni hitimisho la hakika kutokana na takwimu na mwendo wa timu.

EU Emmanuel Urio Timu zote kufunga — Ndioodds 1.85 Imepoteza

Nina hakika kabisa kwamba timu zote mbili zitafunga katika mchezo huu. Uchambuzi wangu unaonyesha wazi kuwa pande zote mbili zina nguvu za kushambulia na udhaifu katika safu za ulinzi, hivyo mabao yatapatikana kwa kila upande. Hili ni jambo la uhakika kwangu.

PJ Peter Juma Handicap 2 (-1)odds 9.40 Imepoteza

Washindi wataibuka na ushindi katika mechi hii. Timu ya wageni ina nguvu zaidi na mkakati mzuri wa kushambulia, hivyo wataweza kushinda dhidi ya wenyeji. Hakuna shaka kwamba watafanikiwa kupata pointi tatu.

JA Juma Ally Zaidi ya 1.5 (kipindi 1)odds 2.76 Imeshinda

Mimi ninatabiri kwamba Voluntari itafunga bao, lakini Cluj itajibu na kufunga bao lao wenyewe. Hii ni mechi yenye ushindani mkali ambapo timu zote zina nguvu za kushambulia, na hakuna uwezekano wa kufungwa kwa upande mmoja. Dau langu linategemea uwezo wa Voluntari kuanza kwa nguvu nyumbani, lakini Cluj ina uzoefu na ubora wa kujibu changamoto.

DM Daudi Massawe Handicap 1 (-1)odds 2.17 Imeshinda

Mimi ni mwandishi wa utabiri na ninajiamini kabisa kwamba wenyeji ndio favoriti wa mechi hii. Kwa hakika, watashinda kwa vyovyote vile, kwani wana nguvu na ubora wa kutosha kuhakikisha ushindi wao. Hoja yangu inategemea uwezo wao wa kucheza na historia yao ya kushinda nyumbani.

Bango la mechi

CFR Cluj vs Voluntari — odds

❓ Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Mechi ya CFR Cluj dhidi ya FC Voluntari itafanyika lini na wapi?

Mechi itafanyika tarehe 27 Julai 2026 saa 18:30 kwenye uwanja wa Constantin Radulescu, Cluj-Napoca, Romania.

Je, ni utabiri gani mkuu wa mechi hii na uwezekano wake?

Utabiri mkuu ni kwamba FC Voluntari hatashindwa (odd 2.12), kwa kuwa Cluj wako katika hali mbaya na wamechoka kutokana na mechi za Ulaya, huku Voluntari wakiwa katika kasi nzuri.

Ni timu gani inachukuliwa kuwa favoriti katika mechi hii?

Kwa mujibu wa uchambuzi, ingawa CFR Cluj ndio wenyeji, hali yao ya sasa (ushindi 2 tu katika mechi 10 za mwisho) na uchovu unawafanya wasiwe favoriti dhahiri; Voluntari wana nafasi kubwa ya kupata pointi.

Je, hali ya hewa inaweza kuathiri mechi?

Ndiyo, hali ya hewa inatarajiwa kuwa na mawingu, mvua na radi, joto la nyuzi 24 Selsiasi, ambalo linaweza kufanya uwanja kuwa mgumu na kupunguza uwezo wa Cluj wa kushambulia.

Je, kuna utabiri wowote kuhusu jumla ya mabao?

Ndiyo, utabiri wa ziada ni kwamba jumla ya mabao itakuwa chini ya 2.5 (odd 1.75), kwa sababu Cluj wanafunga mabao machache (wastani 0.8 kwa mchezo) na hali ya hewa itafanya mashambulizi kuwa magumu.