UtabiriBet

Melbourne Victory vs Central Coast Mariners 01.11.2026: utabiri wa mechi, tips na odds

⚽ Australia A-League · Australia · 1 Novemba 2026
Melbourne Victory nemboMelbourne Victory
dhidi ya
01.11.2026 07:00
Central Coast Mariners nemboCentral Coast Mariners

Imepangwa

Uwanja: AAMI Park

Vikosi vinavyowezekana

Melbourne Victory4-2-3-1

Kikosi cha kwanza cha mwisho kinachojulikana, mechi ya · Melbourne Victory — Melbourne City
Kikosi cha mfano kutoka mechi iliyopita, hakijathibitishwa kwa mechi hii.

Jack Duncan
Joshua InserraPhilipp ZiereisJason DavidsonHarrison Shillington
Jordi ValadonDenis Genreau
Guillermo MayMatthew GrimaldiKeegan Jelacic
Charles Nduka
Central Coast Mariners4-1-4-1

Kikosi cha kwanza cha mwisho kinachojulikana, mechi ya · Wellington Phoenix — Central Coast Mariners
Kikosi cha mfano kutoka mechi iliyopita, hakijathibitishwa kwa mechi hii.

Andrew Redmayne
Ty MckibbinDiesel HerringtonNoah MccannLucas Mauragis
Chris Donnell
Ali AuglahBailey BrandtmanHaine EamesAlexander Bolton
Oliver Lavale

Takwimu kabla ya mechi

Kiwango cha timu na takwimu

Melbourne Victory

  1. S
  2. S
  3. U
  4. K
  5. S

Mechi za zamani kushoto, za karibuni kulia

  • Melbourne Victory vs Melbourne City
    24.10.2026 11:40 · A-League
    1:1
  • Wellington Phoenix vs Melbourne Victory
    18.10.2026 05:00 · A-League
    2:1
  • Melbourne Victory vs FC Seoul
    14.10.2026 10:45 · AFC Champions League Two
    3:0
  • South Melbourne vs Melbourne Victory
    10.10.2026 11:35 · Australia Cup
    0:0
  • Viettel vs Melbourne Victory
    16.09.2026 15:15 · AFC Champions League Two
    1:1
Takwimu · Melbourne Victory
TakwimuThamani
Wastani wa mabao yote2
Wastani wa mabao yaliyofungwa1.20
Wastani wa mabao yaliyofungwa dhidi ya timu0.80
Wastani wa mabao kipindi cha kwanza0.60
Wastani wa mabao kipindi cha pili1.40
Wastani wa kona za timu5.25*
Wastani wa kona zote9.50*
Wastani wa kadi za njano za timu1.25*
Wastani wa kadi zote za njano2.25*
Wastani wa mashuti ya timu langoni4.25*
Wastani wa mashuti yote langoni7.50*
Ushindi20 %
Sare60 %
Kushindwa20 %
Zaidi ya mabao 1.580 %
Zaidi ya mabao 2.540 %
Zaidi ya mabao 3.50 %
Timu zote zilifunga60 %
Mechi bila kufungwa bao40 %

Central Coast Mariners

  1. K
  2. K
  3. K
  4. S
  5. K

Mechi za zamani kushoto, za karibuni kulia

  • Wellington Phoenix vs Central Coast Mariners
    25.10.2026 05:00 · A-League
    2:0
  • Central Coast Mariners vs Newcastle Jets
    17.10.2026 11:40 · A-League
    2:2
  • Western Sydney Wanderers vs Central Coast Mariners
    26.09.2026 08:00 · Friendlies Clubs
    5:1
  • Vanuatu United vs Central Coast Mariners
    12.09.2026 07:00 · Friendlies Clubs
    1:0
  • Vanuatu United vs Central Coast Mariners
    09.09.2026 07:00 · Friendlies Clubs
    3:2
Takwimu · Central Coast Mariners
TakwimuThamani
Wastani wa mabao yote3.60
Wastani wa mabao yaliyofungwa1
Wastani wa mabao yaliyofungwa dhidi ya timu2.60
Wastani wa mabao kipindi cha kwanza2
Wastani wa mabao kipindi cha pili1.60
Wastani wa kona za timu2*
Wastani wa kona zote7*
Wastani wa kadi za njano za timu2.50*
Wastani wa kadi zote za njano3.50*
Wastani wa mashuti ya timu langoni3.50*
Wastani wa mashuti yote langoni8.50*
Ushindi0 %
Sare20 %
Kushindwa80 %
Zaidi ya mabao 1.580 %
Zaidi ya mabao 2.560 %
Zaidi ya mabao 3.560 %
Timu zote zilifunga60 %
Mechi bila kufungwa bao0 %

A-League, Australia, 2026

NafasiTimuMechiUshindiSareKushindwaMabao ya kufungaMabao ya kufungwaTofauti ya mabaoPointi
1Western Sydney Wanderers21105234
2Macarthur21103214
3Brisbane Roar11002113
4Wellington Phoenix11002113
5Auckland210156-13
6Newcastle Jets20203302
7Central Coast Mariners10102201
8Sydney10100001
9Melbourne Victory201123-11
10Melbourne City201124-21
11Adelaide United00000000
12Perth Glory200224-20