UtabiriBet

Nantes vs Nansi 07.09.2026 1:0: matokeo na takwimu

⚽ Ufaransa Ligue 2 · Ufaransa · 7 Septemba 2026
Nantes nemboNantes
1:0
Kipindi cha 1: 0:0
07.09.2026 21:45
Nansi nemboNansi

Matukio ya mechi

Frederik Gilbert🟨
12′
🟨
20′
32′
🟥Elydjah Mendy
32′
🟨Kouroufia Kebe
38′
🟨Pape Meissa Ba
Thomas Robinet1:0⚽
46′
Wiliti Yunussa🟨
50′
64′
🟨Mamadou Fofana

Takwimu za mechi: Nantes vs Nansi

NantesNansi
1.27xG (mabao yanayotarajiwa)0.31
57Umiliki wa mpira, %43
15Mipira iliyopigwa5
2Mipira kwenye lango0
4Kona1
15Makosa16
3Nje ya mchezo2
2Kadi za njano3
0Kadi nyekundu1
112Mashambulizi88
50Mashambulizi hatari21

💡 Mapitio ya mechi Nantes vs Nansi

Mwandishi: Khamis Kikwete — Mtaalamu wa Soka wa Mashindano ya Klabu za Ulaya na MLS

Katika mzunguko wa tano wa Ligue 2 ya Ufaransa, timu mbili zilizo na hali tofauti kabisa za kujiiamini zitakutana: Nantes, iliyoshindwa mwanzo wa msimu, inakaribisha Nancy iliyo na mbinu thabiti na ya kuaminika. Ingawa Nantes ina kikosi chenye thamani kubwa zaidi kwenye ligi, wamejipumbaza wenyewe kwenye ulinzi na kukaa chini kabisa kwenye msimamo, huku wageni wakiwa na ulinzi wenye nguvu karibu usio na dosari na kushinda michezo kwa kufunga bila kufungwa.

Uchambuzi wa Mbinu za Nantes

Nantes iko chini kabisa kwenye nafasi ya 18 kwenye msimamo, wakiwa na pointi moja tu kwenye mechi nne zilizochezwa na tofauti ya mabao 6:11. Mwanzo wa ligi umekuwa ndoto mbaya: walianza kwa kupoteza, wakaendelea kushindwa mara mbili zaidi, na kwenye mzunguko uliopita walicheza sare ya kusisimua ya 3-3 dhidi ya Guingamp.

Wanazalisha wastani wa 1.34 xG kwa kila mechi na wanakubali 1.34 xGA kwa wastani. Hata hivyo, kwa kweli wanaacha mabao 2.75 kwa mechi (kiwango cha juu sana) huku wakifunga wastani wa 1.50. Ulinzi wao unakumbwa na makosa ya mtu mmoja mmoja na utajiri wa mabao ya wapinzani (0% ya mechi bila kufungwa). Nafasi yao ya mwisho inatokana na bahati mbaya ya ajabu kwenye ulinzi (mabao 11 wakati xGA inaonyesha 5.36 pekee). Hali hii inatarajiwa kurejea kwenye wastani hivi karibuni.

Uchambuzi wa Mbinu za Nancy

Nancy iko nafasi ya 7 kwenye msimamo na pointi 7 kwenye mechi nne, wakiwa na tofauti ya mabao 3:1. Walianza kwa sare isiyo na mabao na ushindi mdogo wa mabao, kisha wakapata mwendo na kushinda michezo miwili mfululizo bila kufungwa (1-0 dhidi ya Pau na 2-0 dhidi ya Dunkerque).

Chini ya uongozi wa Oswaldo Tanchot, wanakubali 0.79 xGA kwa mechi, na wanaacha 0.25 tu ya mabao halisi kwa mchezo (bao moja pekee msimu huu). Kwenye mashambulizi, wanazalisha 1.43 xG kwa mechi lakini wanafunga mabao 0.75 tu kutokana na utekelezaji wa chini. Wana msingi mzuri wa ulinzi na usawa mzuri wa xG. Ulinzi wao wa kuaminika unawawezesha kukusanya pointi kwa utaratibu hata kama ushambuliaji wao si wa kuvutia.

Hali ya Wachezaji Muhimu

Kwa Nantes, wachezaji maarufu wa ushambuliaji ni Youssoufa (mabao mawili na pasi moja), Corredor (mabao mawili), Guiassy (bao moja na pasi moja), na Joujou (bao moja). Wachezaji wakuu wa kusaidia kupiga pasi ni Cafaro na Perrin, kila mmoja akiwa na pasi moja.

Kwa Nancy, Bokangu amekuwa akitofautisha akiwa na mabao mawili. Fernandez amefunga bao moja. Kazi zote za ubunifu zinaongozwa na Husny (pasi mbili za mabao) na Fdaouch (pasi moja).

Utabiri na Dau

Dau Kuu: Nancy haitashindwa - Mgawo 1.73 Weka hesabu za kamari wanaendelea kumweka Nantes kama favoriti, wakitegemea hadhi ya klabu na thamani kubwa ya kikosi (€76.6 milioni dhidi ya €14.2 milioni za Nancy). Lakini hali ya sasa ya Nantes haijaridhisha: mabao 11 waliyofungwa kwa mechi 4 na hakuna ushindi. Nancy, kwa upande mwingine, ni kielelezo cha busara: wamefungwa bao moja tu msimu mzima, wanakubali 0.79 xGA, na wana mfululizo wa ushindi miwili imara. Kuivunja ulinzi mnene kama huu kwa Nantes iliyovunjika kiulinzi itakuwa ngumu sana. Tunakadiria uwezekano wa hili kutokea kwa 60% (thamani inayoanza kutoka 1.66).

Dau la Jumla ya Mabao: Chini ya 2.5 - Mgawo 1.90 Mechi za Nantes mara nyingi huwa na mabao mengi: 75% ya michezo yao imepita jumla ya mabao zaidi ya 2.5 (wastani wa mabao 4.25 kwa mchezo). Lakini wageni ni Nancy, ambaye michezo yake yote imekuwa "chini" (wastani wa bao moja kwa mchezo). Ni uwezekano kwamba Nancy haitahatarisha kucheza kwa wazi ugenini, bali itajifunga kwa ulinzi na kusubiri mashambulizi ya haraka. Zaidi, takwimu za Nantes zinaonyesha wanafungwa zaidi kuliko wanavyostahili (2.75 kwa 1.34 xGA), na hali hii isiyo ya kawaida inatarajiwa kuisha dhidi ya mpinzani wa "chini". Tunakadiria uwezekano wa hili kutokea kwa 53% (thamani inayoanza kutoka 1.88).

KK
Khamis Kikwete
Mtaalamu wa Soka wa Mashindano ya Klabu za Ulaya na MLS

Khamis Kikwete ni mtaalamu wa soka aliyejikita katika kuchambua mashindano makubwa ya klabu barani Ulaya (Ligi ya Mabingwa, Ligi ya Ulaya, Ligi ya Mkutano) pamoja na Ligue 2 na MLS. Kwa miaka mingi amekuwa akifuatilia mwelekeo wa timu, hali ya wachezaji, vikosi, na maamuzi ya makochi, akitumia takwimu za mikwaju, mpangilio wa mechi na kalenda ya mashindano kwa utabiri wake. Mtazamo wake unategemea uchambuzi wa kina wa mambo yanayoweza kuathiri matokeo, bila ahadi za uhakika.

Makala zote za mwandishi →

Utabiri wa wahariri ni kwa madhumuni ya taarifa pekee na haupaswi kuchukuliwa kama ushauri wa moja kwa moja wa kuweka dau. Kila mtumiaji anapaswa kufanya uchambuzi wake mwenyewe kabla ya kuamua kuweka dau.

Odds za mechi Nantes vs Nansi

Matokeo (1X2)

X3.6211.8824.05

Nafasi mbili

1X1.24X21.92121.29

Timu zote kufunga

Hapana2.02Ndio1.69

Zaidi ya

11.0121.3632.3844.951.51.212.51.843.52.914.55.8

Chini ya

19.522.8531.5141.121.53.722.51.963.51.334.51.08

Handicap 1

01.3811.02-12.51-25.91.51-1.53.2-2.56.8

Handicap 2

02.911.4221.07-181.51.262.51.04-1.59

Matokeo kamili

0:012.250:111.750:2231:07.21:16.21:212.751:3352:092:17.92:213.52:3383:015.53:114.53:2254:0354:132

Utabiri wa Nantes vs Nansi

Y yusuphninja Zaidi ya 3.5odds 2.82 Imepoteza

Kwa mechi hii ya Ligue 2 kati ya Nantes na Nansi, ninaweka dau la magoli zaidi ya 3.5 kwa odd 2.82. Sababu pekee ya kuchagua hili ni kuwa na sababu ya kufurahia mechi jioni hii—hakuna uchambuzi mwingine wa kina nyuma ya uamuzi huu.

K kingninja Chini ya 2.5odds 2.00 Imeshinda

Ulinzi wa Nansi umejenga ukuta imara, huku Nantes wakionekana hawako katika kiwango chao cha kawaida. Kwa hiyo, mchezo huu una dalili za kuwa na mabao machache — nina hakika kwamba jumla itabaki chini ya 2.5, yaani si zaidi ya mabao mawili.

BU Baraka Urio Timu 1 zaidi 1.5odds 1.87 Imepoteza
AL Ally Laizer Kona: Timu 2 zaidi 3.5odds 1.75 Imepoteza

Nansi ina faida ndogo kwenye mpira wa kusimama ikilinganishwa na Nantes, na hiyo inatosha kuzingatia kuwa watapata zaidi ya mipira 3.5 ya kona. Uwezo wao wa kushambulia katika hali hizo unawapa uwezekano mkubwa wa kufikisha idadi hiyo.

MN Method N. Matokeo kamili 2:1odds 7.90 Imepoteza

Kwa hakika, Nantes itashinda 2:1 dhidi ya Nansi katika Ligue 2. Hili ni dau la thamani kubwa kwa odd 7.90.

BK Baraka Karume Matokeo: 1odds 1.88 Imeshinda

Nchini Ligue 2, Nantes itakuwa mwenyeji wa Nansi kwenye mechi hii ya tarehe 7 Septemba 2026. Kwa hakika ninaamini timu ya nyumbani itaibuka washindi. Dau langu ni ushindi wa Nantes kwa odd ya 1.88.

Bango la mechi

Nantes vs Nansi — odds

❓ Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Mechi ya Nantes dhidi ya Nancy itafanyika lini na saa ngapi?

Mechi hii ya Ligue 2 itafanyika tarehe 07 Septemba 2026 saa 21:45 (saa za Ufaransa).

Ni timu gani inaonekana kama favoriti kulingana na waweka hesabu?

Waweka hesabu wanamweka Nantes kama favoriti, wakitegemea hadhi na thamani ya kikosi chao (€76.6 milioni dhidi ya €14.2 milioni za Nancy), lakini hali ya sasa ya Nantes ni mbaya.

Je, kuna utabiri wa dau kuu kwenye mechi hii?

Ndiyo, dau kuu ni 'Nancy haitashindwa' kwa mgawo 1.73. Pia kuna dau la 'Jumla ya mabao chini ya 2.5' kwa mgawo 1.90.

Je, Nantes iko katika hali gani kwenye msimamo wa Ligue 2?

Nantes iko nafasi ya 18 (chini kabisa) kwa pointi 1 tu kwenye mechi nne, wakiwa wamefungwa mabao 11 na kufunga 6. Wameshindwa mara tatu na sare moja.

Je, Nancy iko katika hali gani kwenye msimamo na ulinzi wao ni mzuri?

Nancy iko nafasi ya 7 kwa pointi 7, wamefungwa bao moja tu msimu mzima na wana mfululizo wa ushindi miwili bila kufungwa (0.79 xGA kwa mechi). Ulinzi wao ni imara.

Ni wachezaji gani muhimu wa Nantes na Nancy?

Kwa Nantes, wachezaji muhimu ni Youssoufa (mabao 2 na pasi 1), Corredor (mabao 2), Guiassy na Joujou (bao 1 kila). Kwa Nancy, Bokangu ana mabao 2, Fernandez bao 1, Husny ana pasi 2 na Fdaouch pasi 1.