UtabiriBet

Telstar vs Cambuur 06.09.2026 2:2: matokeo na takwimu

⚽ Uholanzi Eredivisie · Uholanzi · 6 Septemba 2026
Telstar nemboTelstar
2:2
Kipindi cha 1: 0:0
06.09.2026 15:30
Cambuur nemboCambuur

Matukio ya mechi

Nekkvisheir Risson🟥
22′
Rui Mendes🟨
28′
28′
🟨Ismael Bauf
53′
⚽0:1Rafik El Arguoui
60′
⚽0:2Nicolas Binder
Ronald Koeman1:2⚽
63′
78′
🟨Rik Mulders
Abdelnour Soualhia🟨
85′
90′
🟨S. Bouhoudane
90′
🟨Rafik El Arguoui
Ronald Koeman🟨
90′
Ronald Koeman2:2⚽
90+11′

Takwimu za mechi: Telstar vs Cambuur

TelstarCambuur
2.33xG (mabao yanayotarajiwa)1.15
42Umiliki wa mpira, %58
11Mipira iliyopigwa8
2Mipira kwenye lango3
4Kona2
10Makosa17
2Nje ya mchezo1
3Kadi za njano4
1Kadi nyekundu0
80Mashambulizi85
35Mashambulizi hatari42

💡 Mapitio ya mechi Telstar vs Cambuur

Mwandishi: Michael Kalinga — Mtaalamu wa Soka - Copa Sudamericana, Eredivisie, J1, Ligi ya Juu na Kwanza

Huu ni mwendo wa hatari sana katika Ligi Kuu ya Eredivisie, ambapo timu mbili zilizo chini ya jedwali zitapambana kwa nafasi ya kupata pumzi. Telstar inawakaribisha Cambuur katika mzunguko wa tano, mechi inayoahidi ushindani mkali kwani zote mbili zimeanza msimu kwa kukaza kasi na makosa makubwa ya kujitetea. Kwa timu hizi, ushindi si tu matokeo ya kawaida, bali ni ufunguo wa kuinusuru msimu wao na kuboresha nafasi katika msimamo wa ligi.

Uchambuzi wa Mbinu za Timu

🔴 Telstar

Telstar inashikilia nafasi ya 13 kwenye msimamo wa ligi, ikikusanya pointi tatu baada ya mechi tatu na tofauti ya mabao ya kufunga na kufungwa ya 3:8. Ingawa walianza kwa kushinda mchezo wao wa kwanza, waliingia kwenye mteremko na kupata ushindi mbili mfululizo kwa tofauti kubwa (1:3 dhidi ya Sparta na 0:4 dhidi ya Ajax).

Katika kujitetea, Telstar inakabiliwa na 2.41 xGA (mabao yanayotarajiwa kufungwa) kwa kila mchezo, huku wakiruhusu 2.67 mabao halisi kwa mchezo. Kwa upande wa ushambuliaji, wanaunda 1.36 xG (mabao yanayotarajiwa kufungwa) kwa mchezo na wanafunga wastani wa bao moja tu kwa mchezo. Safu yao ya ulinzi inakosa uwezo wa kukabiliana na mashambulizi ya kasi ya wapinzani na mara kwa mara wanapoteza makinio ndani ya eneo la hatarini. Huu ni udhaifu unaowaweka kati ya timu zilizo hatarini zaidi katika ligi, wakitoa nafasi nyingi kwa wapinzani kushambulia.

🟡 Cambuur

Cambuur imekumbwa na majonzi tangu mwanzo wa msimu, ikaishia chini kabisa kwenye nafasi ya 18 katika msimamo wa ligi bila pointi hata moja. Katika mechi nne walizocheza, wamepoteza zote nne kwa tofauti kubwa (tatu kati ya hizo zilikuwa makubwa), wakifunga mabao 4 na kufungwa 16. Takwimu zao ni za kushtusha: wanaunda 1.17 xG pekee kwa mchezo, wakati safu yao ya ulinzi inaruhusu 2.25 xGA kwa mchezo na wanafungwa wastani wa mabao manne kwa kila dakika 90.

Katika kila mechi nne za msimu huu, jumla ya mabao zaidi ya 3.5 yamezidiwa kwa urahisi. Timu iko katika mgogoro wa kina wa mbinu na kisaikolojia. Cambuur ina ulinzi mbaya zaidi katika ligi kwa mabao halisi yaliyofungwa. Usawa hasi wa mabao yanayotarajiwa pamoja na kukosekana kabisa kwa nidhamu ndani ya eneo lao la hatarini kunawageuza kuwa timu inayozirai mara kwa mara.

Vikosi Vinavyotarajiwa

📋 Telstar (3-4-2-1)

  • Kipa: Koeman
  • Mabeki: Valk, Soealhia, Persman
  • Viungo: Alders, Rossen, Owusu, Hardeveld
  • Washambuliaji: Mendes, Brouwer
  • Mshambuliaji mkuu: Seedorf

Kocha Mkuu: Henk Brugge

Majeruhi: Hakuna wachezaji waliotajwa kukosa.

📋 Cambuur (5-4-1)

  • Kipa: Jansen
  • Mabeki: Costarelli, van Duijl, Bauf, Amofa, Jetten
  • Viungo: El-Arguuioui, Suren, Berkhout, Henstra
  • Mshambuliaji: Buhoudan

Kocha Mkuu: Johan Plat

Majeruhi: Visser (amejeruhi)

Utabiri na Dau

Ingawa Cambuur ina thamani ya juu zaidi katika soko la uhamisho (€13.4 milioni ikilinganishwa na €7.9 milioni za Telstar), hali yao ya sasa haistahili kabisa kukubalika. Wamepoteza mechi nne mfululizo na wanafungwa wastani wa mabao manne kwa kila mchezo. Kwa upande mwingine, Telstar inacheza nyumbani kwao, tayari wameonja ladha ya ushindi msimu huu, na wanaweza kutumia kwa ufanisi mashimo makubwa katika ulinzi wa wapinzani.

Ulinzi wa Cambuur unawaruhusu wapinzani kuunda 2.25 xGA kwa mchezo, hivyo wenyeji wanatarajiwa kuchukua pointi tatu muhimu.

Utabiri mkuu: Ushindi wa Telstar kwa odd 1.65. Uwezekano wa matokeo haya unakadiriwa kuwa 61% (chochote cha juu ya 1.63 kinachukuliwa kuwa na usawa).

Utabiri wa Jumla ya Mabao: Mechi hii inaahidi mabao mengi kwani timu mbili zinazofungwa zaidi na zenye usawa dhaifu wa mbinu zitakabiliana. Katika 100% ya mechi za Cambuur msimu huu, jumla ya mabao zaidi ya 3.5 yamezidiwa (wastani wa mabao matano kwa mchezo). Telstar pia haiko nyuma: 67% ya mechi zao zimekuwa na angalau mabao manne, na wastani wa jumla ya mabao ni 3.67. Kulingana na takwimu hizi, utabiri ni: Jumla zaidi ya 3.5 kwa odd 2.16. Uwezekano wa matokeo haya ni 47% (chochote cha juu ya 2.12 kinachukuliwa kuwa na usawa).

MK
Michael Kalinga
Mtaalamu wa Soka - Copa Sudamericana, Eredivisie, J1, Ligi ya Juu na Kwanza

Michael Kalinga ni mtaalamu wa soka anayejikita katika Copa Sudamericana, Eredivisie, J1 League, Ligi ya Juu na Kwanza. Kwa zaidi ya miaka kumi, amekuwa akifuatilia kwa karibu mwenendo wa timu, uchezaji wa wachezaji, na maamuzi ya makocha. Katika uchambuzi wake, anazingatia takwimu za mashambulizi, ulinzi, na ratiba ya mechi, akitumia mbinu ya kusoma data bila hisia ili kutoa mtazamo wa kina.

Makala zote za mwandishi →

Utabiri wa wahariri ni kwa madhumuni ya taarifa pekee na haupaswi kuchukuliwa kama ushauri wa moja kwa moja wa kuweka dau. Kila mtumiaji anapaswa kufanya uchambuzi wake mwenyewe kabla ya kuamua kuweka dau.

Odds za mechi Telstar vs Cambuur

Matokeo (1X2)

X4.411.6124.8

Nafasi mbili

1X1.18X22.31121.21

Timu zote kufunga

Hapana2.49Ndio1.46

Zaidi ya

21.1231.6242.7955.51.51.082.51.393.52.094.53.45.56.25

Chini ya

24.8532.1541.3851.091.55.852.52.663.51.734.51.255.51.07

Handicap 1

01.2211.01-11.98-23.75-38.3-1.52.48-2.54.45-3.59.1

Handicap 2

03.511.7721.1931.02-19.11.51.442.51.143.51.01

Matokeo kamili

0:0220:1200:2341:010.751:18.21:214.751:3362:010.252:17.92:2122:3313:013.753:111.253:2173:3384:0254:119.754:2325:143

Utabiri wa Telstar vs Cambuur

T truelord Chini ya 3.5odds 1.80 Imepoteza

Mechi kati ya Telstar na Cambuur katika Eredivisie inaonekana kuwa na uwezo mdogo wa kutoa magoli mengi. Kwa mujibu wa uchambuzi wangu, dau la chini ya 3.5 magoli lina mantiki thabiti. Timu hizo hazionekani kuwa na nguvu ya kutosha ya kushambulia ili kuvuka kiwango hicho, hivyo ninaamini kuwa matokeo yatakuwa na magoli matatu au chini yake.

JM Jabir Mgeni Matokeo: 1odds 1.62 Imepoteza

Telstar dhidi ya Cambuur ni mechi ambayo inanionyesha wazi uwezekano mkubwa wa ushindi wa nyumbani. Cambuur hawaonekani kuwa na nguvu za kutosha kama timu inayotazamiwa kushuka daraja, na hili linanifanya kuwa na imani kuwa Telstar wataweza kutumia fursa hii kwa faida yao.

Odd ya 1.62 kwa ushindi wa Telstar ni thamani nzuri sana kwa mechi kama hii. Kwa kuzingatia hali ya Cambuur kama wanaotarajiwa kushuka daraja, sina shaka kuwa wenyeji wataweza kuchukua pointi tatu mbele ya watazamaji wao. Hii ni hatua ambayo ninaiamini kwa dhati.

HM Hassan Mwinyi Zaidi ya 3.5odds 2.09 Imeshinda

Telstar na Cambuu wanakutana kwenye Eredivisie, na hii ni mechi ambayo lazima iwe na matokeo makubwa kwenye matokeo. Kwa kuzingatia historia ya michezo yao, wote wawili wana shida kubwa za utetezi, ambayo inafanya kuwa rahisi kwa timu wapinzani kupata mabao. Ikiwa nitazingatia uwezo wa kushambulia wa timu hizo mbili na udhaifu wao nyuma, ninaamini kuwa jumla ya mabao yatakuwa zaidi ya tatu na nusu. Hii sio tu mkakati wa hatari, bali ni hitimisho la kawaida kutokana na mifumo yao ya uchezaji.

RL Ramadhani Lissu Kona: Zaidi ya 10.5odds 1.72 Imepoteza

Mechi hii ya Eredivisie kati ya Telstar na Cambuur inaonekana kama uwanja wa kona nyingi. Kwa mujibu wa takwimu na mtindo wa timu hizi, nina hakika kuwa idadi ya kona itazidi 10.5. Hii ni dau ambalo ninaliona kuwa na uwezekano mkubwa wa kufanikiwa, hasa kwa kuzingatia jinsi timu hizi zinavyoshambulia na kujenga shinikizo kwenye ngome za mpinzani. Odds ya 1.72 inatoa thamani nzuri kwa wale wanaotaka kuweka dau kwenye kona.

HM Hamza Membe Chini ya 3.5odds 1.73 Imepoteza
SM Salum Mrema Timu 1 zaidi 2odds 1.83 Batili

Mechi hii ya Eredivisie kati ya Telstar na Cambuur inanifanya nione nafasi kubwa ya wenyeji kufunga zaidi ya mabao mawili. Kwa mtindo wao wa kucheza nyumbani, hakika watatumia fursa hiyo kusuka mashambulizi na kuvuka lengo hilo. Dau hili linatoa thamani nzuri kwa matarajio yangu.

NN Nuru Ndosi Chini ya 3.5odds 1.73 Imepoteza
EK Elias Karume Timu 2 zaidi 2.5odds 6.60 Imepoteza

Kwa dau hili, ninalenga Cambuur kufunga mabao zaidi ya 2.5. Mwanzo wa msimu umekuwa mbaya kwa timu zote mbili. Telstar wamepata pointi tatu tu katika mechi tatu za awali, lakini wamefungwa mabao nane—hii inaashiria ulinzi dhaifu. Cambuur, baada ya kupanda daraja, wamepoteza mechi nne mfululizo na wamefungwa mabao kumi na sita. Licha ya hali hiyo, historia ya Cambuur dhidi ya Telstar inawapa faida kubwa. Katika siku zao kwenye daraja la kwanza, Cambuur walikuwa timu yenye nguvu zaidi na walifanikiwa zaidi kwenye mikutano ya moja kwa moja. Sasa, wanakumbana na mpinzani anayefaa—Telstar ambaye ulinzi wake umejaa matatizo. Hivyo, nina imani kamili kwamba Cambuur wataweza kufunga mabao zaidi ya 2.5, na kwa odd ya 6.60, hii ni nafasi thabiti.

KB Kelvin Bakari Zaidi ya 3.5odds 2.09 Imeshinda

Kwa mechi hii ya Eredivisie kati ya Telstar na Cambuur, ninaona uwezekano mkubwa wa mabao mengi. Timu zote mbili zina mbinu za kushambulia na si mara nyingi zinategemea ulinzi thabiti. Kwa hiyo, ninaweka dau langu kwenye jumla ya mabao zaidi ya 3.5 kwa sababu ninaamini kuwa mchezo utakuwa na angalau mabao manne. Uwiano wa 2.09 unatoa thamani nzuri kwa utabiri huu.

KM Kelvin Mollel Zaidi ya 1.5 (kipindi 1)odds 2.05 Imepoteza
EK Emmanuel Kileo Chini ya 3.5odds 1.73 Imepoteza
RS Rashidi Sykes Chini ya 3.5odds 1.73 Imepoteza

Uchambuzi wangu wa mechi hii ya Eredivisie kati ya Telstar na Cambuur unanionyesha kuwa tutaona mabao machache. Kwa hiyo, ninaweka dau la chini ya mabao 3.5, ambalo lina odds nzuri ya 1.73. Nahisi kuwa mchezo huu hautakuwa na wingi wa mabao, na hivyo dau hili lina uwezekano mkubwa wa kufaulu.

JM John Mfaume Nafasi mbili: X2odds 2.31 Imeshinda

Rekodi ya Telstar dhidi ya Cambuur inaonyesha wazi kuwa hawana uwezo wa kushinda. Katika mechi 18 za mwisho kati ya timu hizi, Telstar imeshinda mara moja tu. Hii inaifanya chaguo la X2 kuwa na mantiki, kwani Cambuur ina nafasi kubwa ya kutochukiwa au hata kushinda.

RB Rajabu Bakari Kona: Zaidi ya 10.5odds 1.72 Imepoteza
MM Michael Maro Handicap 1 (-1.5)odds 2.48 Imepoteza

Katika mechi hii ya Eredivisie, Telstar ataitumia nyumbani kwake kumaliza mfululizo wa matokeo mabaya ya Cambuur. Kwa kuwa timu ya wageni inaendelea na matatizo yao, ninatarajia ushindi wa nyumbani kwa tofauti ya angalau mabao mawili katika mechi ya Septemba 6. Hii ni nafasi nzuri kwa Telstar kuchukua faida ya udhaifu wa Cambuur.

Bango la mechi

Telstar vs Cambuur — odds

❓ Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Mechi ya Telstar na Cambuur itafanyika lini na wapi?

Mechi itafanyika tarehe 06 Septemba 2026 saa 15:30 katika uwanja wa nyumbani wa Telstar.

Ni nani anatajwa kuwa mwenzao katika mechi hii?

Telstar ndio wenyeji, wakiwa na nafasi ya 13 kwenye msimamo, wakati Cambuur wako chini kabisa (nafasi ya 18) bila pointi hata moja.

Je, kuna mchezaji yeyote aliyejeruhiwa kwa upande wowote?

Ndiyo, kwa Cambuur mchezaji Visser amejeruhiwa na hatacheza. Kwa Telstar hakuna majeruhi waliotajwa.

Utabiri gani mkuu unatolewa kwa mechi hii?

Utabiri mkuu ni ushindi wa Telstar kwa odd 1.65, uwezekano wa 61%.

Je, kuna utabiri wowote kuhusu jumla ya mabao?

Ndiyo, utabiri ni jumla ya mabao zaidi ya 3.5 kwa odd 2.16, uwezekano wa 47%. Mechi zote za Cambuur msimu huu zimezidi mabao 3.5.

Je, kuna tofauti gani kati ya thamani za timu?

Cambuur wana thamani ya juu zaidi (€13.4 milioni) ikilinganishwa na Telstar (€7.9 milioni), lakini hali yao ya sasa ni mbaya.